Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เพื่อนๆ พี่ๆ มาอยู่เมืองนอก ชอบมีสาวๆ ต่างชาติมาอ๋อยให้ป่าวครับ

แบบว่าคือ ผมมาอยู่เมกาได้ปีกว่าๆ แล้ว รู้สึกแปลกใจว่าทำไม ว่าส่งสัยผมจะเป็นสเป็คของสาวเกาหลี คือ ต้องบอกก่อนว่า ตัวเองไม่ได้หน้าตาดีอะไร คือ เอาว่าประมาณค่ามีนของชายไทยแล้วกัน ต่อๆ แล้วผมก็เป็นอะไรไม่รู้ชอบตกหลุมที่สาวๆแดนกิมจิมาอ่อยไว้ทุกที่อ่ะ ทำไงได้อ่ะครับ แพ้ความขาว แต่ว่าผมมักจะมีปัญหาอยู่อย่างนึง คือ ผมเป็นคนความอดทนต่ำ ประมาณว่าถ้าเจอผู้หญิงงอนใส่หรือไม่ยอมรับโทรศัพท์ ก็บอกเลยเลย คือ ทำอย่างงี้กับสาวไทยตอนอยู่เมืองไทยก็เฉยๆ เค้าไม่โกรธกันมาก แต่มาทำกับสาวเกาหลีนี้ เค้าทำนองแค้นฝั่งหุ่น เลยตอนนี้พยายามไม่ยุ่งกับสาวๆ เกาหลีแล้ว แต่ทำไงดีครับ ตอนนี้มาทอดสะพานให้อีกคนแล้ว น่ารักด้วย เพราะเหตุผลนี้แหละ ไม่ค่อยอยากลงคลาสภาษาอังกฤษเลย เรียนแต่ในคณะก็ดีอยู่แล้ว เฮ้อ พี่ๆ เพือนๆ มีประสบการณ์ช่วยแนะนำด้วยนะครับ
    ปล. คือ แบบว่าไม่รู้ว่ามาโพสต์ถูกห้องป่าว ถ้ากระทู้นี้ไม่ควรอยู่ห้องไกลบ้านก็ติชมได้นะนครับ

แก้ไขเมื่อ 31 ม.ค. 52 11:44:05

จากคุณ : ไม่รวยแต่โง่ - [ 31 ม.ค. 52 10:52:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com