Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กำลังหา video business e-learning เตรียมเรียน MBA ครับ

ผมจบวิศวะมาครับ เลยไ่ม่ค่อยมีความรู้เรื่อง business เท่าไหร่ ตอนนี้กำลังหาหลักสูตรการเรียนการสอน online เกี่ยวกับพวกวิชา marketing, financial accounting, managerial accounting, finance, statistic อะไรประมาณนี้น่ะครับ (แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นยังไงก็้ต้องอ่านหนังสือประกอบ) ทั้ง rapidshare ก็แล้ว torrent ก็แล้ว ยังไม่เจอดีๆเลยครับ
    ยุคนี้น่าจะมีที่เป็นสอน แบบ powerpoint หรือ video กันแล้ว ไม่ทราบว่ามีใครทราบแหล่ง e-learning ดีๆบ้างมั้ยครับ  รบกวนแบ่งปันกันครับ

จากคุณ : jitvimol - [ 1 ก.พ. 52 17:23:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com