CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

เลือก ANU หรือ U.of Queensland ดีค่ะ

Australian National University (2 คน)
      University of Queensland (3 คน)
      Others,U.of Melbourne,Macquarie (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 6 คน

33.33%
     50.00%
     16.67%

ไปเรียนที่ไหนดีค่ะ ช่วยโหวตหน่อยคะ
    เรียนด้าน Inter.Business หรือ Marketing ค่ะ
    Australian National University อยู่เมืองแคนเบอร่า เป็นยูอันดับหนึ่ง เรียน 1 ปี = 21,240 AUD แต่มีคนบอกว่า อยู่บ้านนอก หางานยาก คนไทยน้อย
    U. Of Queensland อยู่บริสเบน เมืองสวย เป็นยูอันดับหนึ่งในแปด เรียน 1.5 ปี = 36,225 AUD แพงกว่า หางานง่ายกว่า

ถ้าเป็นคุณ ไปเรียนที่ไหนดีค่ะ
    หรือมีที่อื่น แนะนำก็บอกมาได้เลยนะคะ

แก้ไขเมื่อ 03 ก.พ. 52 00:17:43

จากคุณ : mermaid2174 - [ 2 ก.พ. 52 23:24:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com