Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ถ้าจะกระโดดถีบฝรั่ง จะโดนจับไหมค่ะ เหอๆๆ(กระทู้บ่น)

ขอบ่นค่ะแบบว่าตอนนี้อยากจะกระโดดถีบฝรั่งค่ะ (เพื่อนร่วมงาน) เมือ2 อาทิตย์ที่แล้วค่ะมีเพื่อนร่วมงานใหม่เป็นชาวต่างชาติบริษัทแม่ส่งมาค่ะ (จากประเทศอังกฤษ) ไม่รู้ว่าจะส่งมาทำไม แบบว่าไม่เคยเห็นทำงานเลย วันๆเดินไปเดินมา สั่งนู่นสั่งนี้ แต่ไม่เห็นตัวเองทำอะไรเลย เงินเดือนก็เยอะกว่าคนไทยอีก เชอะ(แบบอิจฉาอ่ะค่ะ 55) เป็นผู้ชายนะค่ะ แบบประมานว่าท่าทางเค้าคิดว่าเค้ามาจากเผ่าพันธ์caucasian หล่ะมั้ง เราต้องเชิดชูบูชาหรือไง (แอบหมั่นไส้)

จากคุณ : หมวยอินเตอร์ - [ 10 ก.พ. 52 21:39:12 A:58.8.169.53 X: TicketID:204103 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com