Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

++++ ข อ ง เ ธ อ ข อ ง เ ข า ข อ ง เ ร า ข อ ง ใ ค ร ++++ (ชิว ชิว)

_/\_ ค่ะ เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ

ใกล้วันแห่งความรักแล้วค่ะ
    ด้วยความที่ จขกท เป็นคนรักเสียงเพลง
    เลยอยากให้ท่านทั้งหลาย มาแบ่งปันเสียงเพลงแห่งความรัก ไม่ว่าจะเป็น
    เพลงของเธอ - ข้อยฮักเจ้า เจ้าสิบ่ฮักข้อย
    เพลงของเขา - คนที่เธอรัก และ่ไม่ใช่ฉัน
    เพลงของเรา - อันนี้แฮปปี้เอ็นดิ้ง ประมาณเพลงเต้นรำวันแต่งเลย
    หรือเพลงของใคร - ความรักยังไม่ทราบผล หรือเพลงตามอารมณ์ ณ บัดนาว

---------------------
    ขอบคุณล่วงหน้าที่เข้ามาร่วมแบ่งปันเสียงเพลงนะคะ

จากคุณ : Genuine XXX - [ 11 ก.พ. 52 06:30:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com