Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

มหาลัยไหนที่มีชื่อเสียงด้าน MSc Account & Finance ที่ UK กับ AUS --ช่วยเหลือเด็กกำลังจะจบทีนะคะ*:]

หลังจากที่เพื่อนๆพี่ๆในห้องแนะนำให้หาเป้าหมายที่จะเรียนต่อก่อน จะได้ตัดสินใจเลือกที่เรียนภาษาง่ายขึ้น

ก็เลยได้คำตอบให้ตัวเองได้ว่า จะเรียนต่อ ด้าน Acc&fin หรืออาจจะเลือกวิชาเอกตัวใดตัวหนึ่ง (กำลังจะจบตรี econ เอก financial econ ค่ะ เกรดประมาณ 3 )

เลยอยากได้คำแนะนำ (อีกทีนะคะ ^^) ว่า มหาลัยไหนที่เด่นด้านนี้ ใน UK หรือ AUS ค่ะ
    แล้วถ้าเรียนจบจะมีcreditในการทำงานต่างกันมั้ยคะ ระหว่างจบจาก UKกับAUS

ขอบคุณมากค่ะ B]

จากคุณ : hotfudge_muffin - [ 11 ก.พ. 52 21:33:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com