Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ข้อคำแนะนำ เรื่อง เช่าบ้านและ second job ที่ Maryland หน่อยนะคะ ทุกคนนนน

สวัสดีคะ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาวพันทิป วันนี้จะมาขอความช่วยเหลือหน่อยอะคะ

คือว่าจะไป work and travel มีนานี้ ที่ Maryland คะ

ไปทำงานกับ Crown Foods Inc. ซึ่งเค้ามีที่พักให้ราคาวีคละ 85 เหรียญซึ่งยังไม่รวมค่าน้ำค่าไฟ

เราเลยกลัวว่าจะโดนโก่งราคาทั้งเรื่องค่าเช่าแล้วก้อเรื่องค่าน้ำค่าไฟด้วย แต่ที่ดีก็คือบริษัทเค้ามีรถรับส่ง ซึ่งบางทีจะต้องไปทำงาน Six Flag,DC หรือไปขายของตามสนามแข่งเบสบอล

เราอยากได้คำแนะนำในการหา second job แล้วก็ที่พักอื่นๆ ที่ราคาถูกๆ (หารกันได้หลายๆคน)ในละแวก บ้านที่เค้าจะได้เราไปอยู่อ่ะ

นี่คือที่อยู่ที่เค้าจะให้เราไปอยู่นะ Lynn Hill Apt.@ 418 Hillview Dr. Linthicum Hts. MD 21090

แล้วถ้ามีใครมีคำแนะนำเพิ่มเติม ทั้งเรื่องเกี่ยวกับ บ.Crown foods,การทำงาน,ที่พัก,การเดินทางไปเที่ยว

เราก็ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยนะคะ ^^

จากคุณ : tangmo12 - [ 12 ก.พ. 52 00:47:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com