Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

...คิดถึงแก็งค์เด็กจัง...

เห็นรูปเด็กๆประปรายในกระทู้ต่างๆแล้วดูไม่จุใจค่ะ อยากชวนคุณแม่ๆมากระหน่ำแปะรูปคุณลูกๆ (หรือหลานๆ) ที่กระทู้เดียวกัน ให้พี่ป้าน้าอาดูให้หายคิดถึงกันหน่อย ไม่ได้เห็นหน้าหลายๆคนนานแล้วค่ะ

ถือโอกาสต้อนรับวันวาเลนไทน์ (เกี่ยวกันไหมเนี่ย)  วันแห่งความรัก...."รักลูก"ค่ะ  

จริงๆไม่อยากเอารูปลูกตัวเองแปะก่อนเลยนะ เพราะช่วงนี้หารูปดีๆยาก ชอบทำหน้าทำตาแกล้งไม่ให้เราถ่าย  ชุดชมพูเนี่ยเพิ่งเรียกมาถ่ายตะกี๊เอง โชคดีที่วันนี้เป็นเด็กดีหน่อยไม่ยุกยิก (ได้แป๊บนึง)

อ่ะนะ ไหนๆก็เป็นคนเปิดกระทู้ ไม่แปะก็กระไรอยู่  

"ด.ญ. ชะเอม" จะ 4 ขวบเดือนหน้าแล้วค่ะ

จากคุณ : ตรีนุช3903 - [ วันวาเลนไทน์ 20:59:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com