Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

มีปัญหาในการตอบคำถามข้อแรกใน uk citizenship ฟอร์ม ค่ะ

สวัสดีค่ะ

คือมีปัญหาอยากจะสอบถามทุกท่านที่เคยยื่นขอ citizenship  น่ะค่ะ

กรอกข้ออื่นเรียบร้อยหมดแล้ว แต่ติดอยู่ที่ข้อหนึ่งค่ะ อ่านกี่รอบก็ยังงง

ไม่รู้ว่าหมายถึงหมายเลขอะไร ขอความกรุณา ท่านผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยนะคะ

คำถามค่ะ

Please give pevious Immigration and Nationality Director or Boder and Immigration Agency or UK Boder Agency reference numberes

ขอบคุณมากๆค่ะ

จากคุณ : pinkypiggie - [ 24 ก.พ. 52 02:53:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com