Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

รีวิวเมือง Dresden ประเทศเยอรมัน วันที่หนาวได้ใจอีก...เอารูปมาฝากอีกเเล้วครับท่าน...

ตอนนี้พักยกจากการอ่านหนังสือ เลยเอารูปมาฝากครับ
    เมืองนี้เป็นเมืองที่ผมชอบมากๆโดยเฉพาะตอนที่ผมนั่งรถไฟเลยป้าย รร.เลยนั่งต่อไปเรื่อยๆ สุดท้ายมาเจอสถานที่นึงอยู่บนเขา...สวยขั้นเทพ ยังกะวิมาร
    ผมอยากจะนอนแผ่หลาอยู่ในนั้นจัง แต่..หนาว อิอิ วันนั้นตอนที่อยู่บนดอยนั้น ผมได้เเต่ยิ้มๆเพราะบรรยากาศสดชื่นจริงๆ และคิดในใจว่า เออ..หลงทางแบบนี้อยากหลงมันทุกวันเลย 555+++ เพราะบรรยากาศดีเจงๆ...ไม่โม้เยอะดีก่า..มาดูรูปกานเน้อ...

ปล.ท่านที่มาทีหลังผมมีรีวิวกรุงปราก ไว้ในกระทู้นนี้ครับผม
    http://www.pantip.com/cafe/klaibann/topic/H7572966/H7572966.html#28

แก้ไขเมื่อ 28 ก.พ. 52 05:10:44

จากคุณ : เสี้ยวขาวฯ - [ 28 ก.พ. 52 03:47:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com