Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

รบกวนสอบถามการเดินทางจากสนามบินLA (LAX) ไป San Diego ค่ะ

สอบถามการเดินทางจากสนามบิน LA (LAX) ไป San Diego ค่ะ
    สามารถเดินทางไปด้วยวิธีไหนได้บ้างคะ มี Amtrak หรือ Grey Hound ไป San Diego รึป่าว

ถ้ามี รบกวนแนะนำวิธีการเดินทางจากสนามบิน LAX ไปสถานี Amtrak หรือ Grey Hound ว่าไปด้วยวิธีไหนได้บ้างด้วยนะคะ

ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : zeazamean - [ 28 ก.พ. 52 10:35:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com