Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ขอขอบคุณน้ำใจที่ให้กับดิฉัน

สืบเนื่องจากกระทุ้ของดิฉันเมื่อหลายวันก่อน ได้สอบถามเกี่ยวกับเรื่องการนำมือถือและการหาที่จอดรถที่กงศุลไทยในแอลเอ แล้วมีเพื่อน ๆ และผู้ทราบได้ให้ข้อมูลดิฉัน ทำให้ดิฉันสามารถไปต่อพาสปอร์ตได้อย่างสะดวกและลุล่วงไปด้วยดี ต้องขอขอบคุณมา ณ ที่นี้

ตามปกติดิฉันก็ไม่ค่อยได้เข้ามาเวปพันทิปไกลบ้านบ่อยเท่าไร จะท่องเน็ตส่วนใหญ่ในบล๊อกแก็งค์เสียมากกว่า แต่ถ้ามีปัญหาหรือสงสัยอะไรก็จะเข้ามาถามในเวปพันทิพไกลบ้านส่วนใหญ่ แต่นาน ๆ จะเข้ามาสักครั้ง

ครั้งล่าสุดที่เข้ามาก็คือการขอข้อมูลว่าสามารถนำมือถือและการหาที่จอดรถในกงศุลไทยที่แอลเอ แล้วดิฉันก็ได้รับความประทับใจจากเพื่อน ๆ หลายคนมาก แต่ที่ต้องขอบคุณมาก ๆ คือ

คุณ Lawanwadee และนายคลิคที่ให้ความเมตตาต่อดิฉัน กรุณาสละเวลาอันมีค่าของท่านมาส่งข้อความหลังไมค์ให้ดิฉัน พอดิฉันได้รับข้อความของท่านทั้งสอง ทำให้ดิฉันรู้สึกประทับใจท่านทั้งสองมาก ๆ

เช่นกันนายคลิคก็ให้ความเมตตาดิฉันยิ่งนัก พอดิฉันกลับจากสถานกงศุลก็ส่งข้อความหลังไมค์มาตอบถามด้วยความห่วงใย

ดิฉันขออนุญาตนำข้อความหลังไมค์ของท่านทั้งสองมาลงน่ะค่ะ เพราะดิฉันประทับใจและรู้สึกดีใจมาก ๆ ที่ได้รับข้อความหลังไมค์จากท่านทั้งสอง

นี่ค่ะข้อความหลังไมค์ของท่านทั้งสอง ที่แสดงถึงความมีความน้ำใจกับดิฉันมาก ๆ

ข้อความหลังไมค์นี้พอดิฉันโพสต์คำถามไป ก็ได้รับข้อความหลังไมค์กลับมากค่ะ

From : Lawanwadee [10 มีนาคม 2552 02:34]        
    จอดรถที่ริมถนนฝั่งตรงข้ามได้ ถ้าไปช่วงเช้าสบายมาก ส่วนโทรศัพท์เอาเข้าไปได้ แต่โดยมารยาทควรปิดค่ะ

http://lawanwadee.com/  

ข้อความหลังไมค์นี้ดิฉันได้รับวันศุกร์ หลังจากกลับจากกงศุลไทยแล้วค่ะ

From : นายคลิค [13 มีนาคม 2552 20:18]        
    ขอให้การติดต่อทำพาสปอร์ตที่สถานกงสุลแอลเอ ผ่านไปด้วยดีครับ  

แล้วดิฉันก็ส่งข้อความหลังไมค์ไปขอบคุณนายคลิคค่ะ แล้วนายคลิคก็ตอบกลับมา ยิ่งทำให้ดิฉันรู้สึกประทับใจในตัวท่านมาก  ๆเลย

From : นายคลิค [14 มีนาคม 2552 03:16]        
    ยินดีด้วยครับ

พอดีจำได้ว่าคุณจะไปทำเรื่องพาสปอร์ตวันศุกร์
    เมื่อไรจะเดินทางไปไทย
    ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพ

และมีอะไรให้คนทาง คลฟน. ใต้ แนะนำได้อีก
    กรุณาให้เกิียรติด้วยนะครับ  

นี่ล่ะค่ะ คือสิ่งที่ดิฉันรู้สึกประทับใจกับน้ำใจของเพื่อน ๆ ชาวพันทิปมาก ๆ

ดิฉันต้องขอโทษน่ะค่ะที่นำพื้นที่นี้มาใช้ เพื่อขอบคุณท่านทั้งสองค่ะ

จากคุณ : สวยตลอดกาล - [ 15 มี.ค. 52 01:24:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com