Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ตามหาคุณแม่ของเพื่อนครับ

สวัสดีครับ
    วันนี้ผมมีเรื่องอยากขอความช่วยเหลือ จาก พี่ๆเพื่อนๆ ชาวไกลบ้านครับ

เรื่องมีอยู่ว่า
    เพื่อนผมอายุ 26 ปี ตามหาคุณแม่ที่หายออกจากบ้านไปตั้งแต่ปี 2526
    ด้วยเหตผลบางอย่าง (ตั้งแต่เขาเกิดเลยครับ)
    โดยทางบ้าน พยายามตามหาแล้ว แต่ไม่เจอ
    และเท่าที่ทราบ คุณแม่เคยไป อยู่ประเทศอังกฤษด้วย
    แต่ตอนที่หายตัวไปนั้น อยู่ที่ประเทศไทยครับ

ผมมีรายละเอียดดังนี้ครับ
    คุณทิพยวรรณ ทองศรีเกต
    เกิดวันที่ 24 เมษายน ปี พ.ศ. ไม่แน่ใจครับ
    ถ้าคุณแม่ทิพยวรรณยังมีชีวิต น่าจะอายุประมาณ สี่สิบ ปลายๆ
    รูปที่นำลงเป็นรูปคุณทิพยวรรณครับ

ถ้าท่านใดทราบเบาะแส หรือมีข้อมูลอันเป็นประโยชน์ กรุณาติดต่อที่
    คุณเทมนที  โทร 0818397941
    จะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ

แก้ไขเมื่อ 31 มี.ค. 52 12:06:36

จากคุณ : Cozmen - [ 30 มี.ค. 52 01:56:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com