Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ปรึกษาเจ้าถิ่นหรือผู้มีประสบการณ์นะคะมีเวลาแค่ 3 วัน ในวอชิงตันดีซี เที่ยวยังไงให้ครอบคลุมคะ?

รบกวนด้วยนะคะ มีเวลาแค่ 3 วัน (5-7 เม.ย.นี้) แต่เท่าที่รู้มา เห็นว่ามีสิ่งที่น่าสนใจมากมายเกินเวลาที่มี เลยปรึกษาเจ้าถิ่นหรือผู้มีประสบการณ์นะคะ1. แต่ละวันควรเริ่มต้นตรงไหน ต่อด้วยอะไร
    2. มื้อกลางวันทานที่ไหน มีร้านอร่อยถูกใจกระเหรี่ยงอย่างเราก็แนะนำด้วยค่ะ
    (ข้อมูลเพิ่มเติมนะคะ โดยส่วนตัวชอบเที่ยวพิพิธภัณฑ์นะคะ แต่ไม่ถนัดดูงานศิลปะซักเท่าไร)

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ จะเปิดดูคำแนะนำก่อนเดินทางค่ะ ป่านนี้ยังไม่ได้แพคกระเป๋าเลย เผื่อมีใครบินไปดีซี่ช่วงนี้เหมือนกัน หวังว่าจะได้เจอกันใต้ต้นซากุระนะคะ

**อาจจะโพสผิดห้องไป ให้อภัยด้วยนะคะ พอดีมีเวลาน้อยค่ะ**

จากคุณ : ตัวกลมแก้มป่อง - [ 2 เม.ย. 52 02:17:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com