CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

แล้วคุณล่ะ เบื่อกระทู้แบบไหนในห้องไกลบ้านมากที่สุด

กระทู้ - จริงไหมที่ฝรั่ง... (22 คน)
      กระทู้ - โปรไฟล์แบบนี้ เข้าที่ไหนได้บ้างครับ/คะ (4 คน)
      กระทู้ - หนูจะขอวีซ่าผ่านไหมคะ (13 คน)
      กระทู้ - เพื่อนไปเที่ยวที่ประเทศ... ฝากซื้ออะไรดีคะ (21 คน)
      กระทู้ - อยากไปทำงาน/เสิร์พที่ต่างประเทศ ต้องทำอย่างไรบ้าง (6 คน)
      กระทู้ - ตั๋วไปประเทศ...ราคาเท่าไหร่คะ (4 คน)
      กระทู้ - ช่วยวางแผนเที่ยวด้วยครับ จะไป...เป็นเวลา 1 สัปดาห์ (2 คน)
      กระทู้ - คำว่า...แปลว่าอะไร (4 คน)
      กระทู้ - ใครสมัครยูที่...บ้าง ได้ผลหรือยัง (0 คน)
      กระทู้ - ไป work ที่ไหนดี (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 78 คน

28.21%
     5.13%
     16.67%
     26.92%
     7.69%
     5.13%
     2.56%
     5.13%
     0.00%
     2.56%

เห็นกระทู้ข้างล่างบ่นเบื่อกระทู้แบบโน้นแบบนี้ เลยอยากรู้ว่าเพื่อนๆเบื่อกระทู้แบบไหนในห้องไกลบ้านนี้บ้างคะ

อาจจะเคยมีตั้งมาบ้างแล้ว ขอถามอีกรอบละกันนะคะ

จากคุณ : Say...Cheese - [ 3 เม.ย. 52 10:06:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com