Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ผมมันก็แค่คนทำงานหาเช้ากินค่ำ แต่คุณมันคือ Mr. ฝรั่งใจดี

ผมทำงานเดือนหนึ่งๆ บางที8000บาทยังไม่ได้ด้วยซ๊ำ แต่คุณฝรั่งบอกมีเงินในธนาคาร 800000 จะสร้างบ้านให้ ให้เงิน พาไปซื้อของ แล้วยังงี๊ผู้หญิงก็ต้องเลือกคุณฝรั่ง

ครับ คุณเอาเมียผมไป เอาไปแล้วก็ไม่ต้องเอามาคืนทีหลัง ลูก ผมดูแลเองได้ครับไม่ต้องมาส่งเสีย ทุกวันนี้ลูกก็อยู่กับย่า ผมไม่โทษคุณฝ่ายเดียวครับ ผมคงเป็นผัวที่ไม่ดี ให้ได้ไม่เท่าคุณฝรั่งให้ เสนอ สนอง

ถึงแม้ผมอาจจะมี ให้ไม่ได้อย่างคุณ แต่ผมคิดว่า อย่างหนึ่งที่พวกเรามีเหมือนกันคือ นอนกับผู้หญิงคนเดียวกัน ผมไม่อายที่จะบอกว่า ผมเป็นบวก ส่วนเมียผมไปถามเธอเอาเอง เออ ลืมไป อดีตเมียผม

จากคุณ : สมสมาน - [ วันจักรี 09:49:04 A:117.47.224.8 X: TicketID:211077 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com