Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เดินทางกับแฟนอเมริกัน ถึงอเมริกาแล้วไม่ควรเดินด้วยกัน ให้เค้ารู้ว่ามาด้วยกันจริงเหรอคะ

สืบเนื่องจากกระทู้นี้คะ
    http://www.pantip.com/cafe/klaibann/topic/H7709595/H7709595.html
    ความเห็นที่ 4ช่วงท้ายนะคะ

จะเดินทางเดือน มิถุนายน คะ แฟนมีวีซ่าเกษียญอยู่เมืองไทยคะ แฟนพาไปเที่ยว กับเยี่ยมญาติเค้าคะ ได้วีซ่ามาแล้ว 10 ปีคะ

เราต้องเดินแยกจากแฟนเราเลยจริง จริงเหรอคะ ตั้งแต่ลงเครื่องเลย เมื่อถึงที่อเมริกาแล้ว เหมือนที่ท่านในกระทู้นั้นบอกมา (เข้าใจค่ะว่าต้องแยกกันตรง visitor กับ resident)

อย่าโกรธนะคะ ไม่รู้จริง จริง อยากทราบความคิดเห็นจริง จริง เพราะจะไปอเมริกาครั้งแรกคะ

เกิดอาการกังวลอีกคะ ไม่อยากให้เค้าส่งกลับคะ ทำตัวไม่ถูก อยากทราบความเห็นหน่อยนะคะ

ขอบคุณมากนะคะ

Nith

แก้ไขเมื่อ 08 เม.ย. 52 18:42:59

จากคุณ : Nith - [ 8 เม.ย. 52 16:03:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com