Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

=Disneyworld,Universal and Bush gardent in Orlando= แนะนำเครืิองเล่นหน่อยค่า

ตอนนี้อยู่ฟลอริดาค่ะ ช่วงพค.13จะลงไปออแลนโด่

พักในดิสนีย์รีสอร์ท 3วันจ้า
    ช่วยแนะนำเครื่องเล่น มันส์ๆ ให้หน่อยค่ะ ไม่เคยไปเลย
    ไม่อยากเสียเวลาด้วยค่ะ ช่วยแนะนำ จัดอันดับให้หน่อยค่ะ

เดี่ยวจะเอาไปรวบรวมแล้วเอามาให้เช็คอีกทีนึงนะคะ

ช่วยหน่อยค่า จะกลับไทยแย้ว อิอิ

ตารางนี้คะ่

วันแรก ไปถึงก็ไปยูนิเวอเซล แล้วคืนนั้นเข้าพักในดิสนี่เลย
    คืนสองและสาม เที่ยวในดิสนี่ค่ะ
    คืนสี่กลับบ้านค่ะ อิอิ ออกมาตอนเช้า ไปบุชกาเดน

รบกวนพี่ๆช่วยจัดอันดับ แนะนำเครื่องเล่นหน่อยค่ะ ขอมันส์ๆ แบบว่า ขาดไม่ได้ ไรงี้ อิอิ
    ขอบคุณมากค่ะๆ

จากคุณ : Bloome - [ 19 เม.ย. 52 12:48:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com