Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

รบกวนถามค่ะ เยอรมันมีอะไรน่าเที่ยวไหมคะ

รบกวนถามค่ะ เยอรมันมีอะไรน่าเที่ยวไหมคะ  
    คือแฟนเราจะไปงาน ligna 18-22 may ที่ hanover เค้าอยากให้เรากับลูกไปด้วย ลูกเราอายุขวบกับสี่เดือนเองค่ะ ( แต่ถ้าไปก็พาพี่เลี้ยงไปด้วย ) เราก็ยังดู ๆ อยู่ว่าจะไปดีมั๊ย
    แฟนเราบอกว่าระหว่างวันที่เค้าเดินดูงานก็ให้เราขับรถเที่ยวเอง ตอนเย็นค่อยมาเจอกันก็ได้ เราก็ไม่รู้ว่าแถวนั้นมีอะไรน่าเที่ยวรึเปล่า กลัวไปแล้วก็เบื่อ ๆ ทั้งแม่ทั้งลูก
    เมืองนี้อยู่ไหนเราก็ไม่รู้เลย
    ยังไงใครมีที่เที่ยวแนะนำ รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : maldive - [ 26 เม.ย. 52 15:41:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com