Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

รบกวนสอบถามที่พักและวิธีไปมหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์ ครับ

คือน้องชายผมจะเดินทางไปสอบ TOEFL ที่มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์ เดือนพฤษภาคม นี้ครับ แต่ยังไม่รู้ว่าจะพักที่ไหน ที่สะดวกกับการเดินทางไปสอบที่มหาลัย ตอนเช้าวันเสาร์ ครับ

พี่ๆ น้องๆ ท่านใด พอรู้จักที่พัก และวิธีเดินทาง ขอคำแนะนำด้วยครับ ผมเองก็พยายามหาจาก google แล้วแต่ก็ยังไม่ค่อยเจอที่พักที่เหมาะเลย ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : JungleBoy - [ 27 เม.ย. 52 15:36:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com