CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

ใครเคยเรียนโทที่ UK 2 ใบพร้อมกันบ้างครับ?

สบายมาก ใครๆ ก็เรียนได้ (0 คน)
      ถ้าขยันตัวเป็นหนอน(หนังสือ)ก็พอไหว (1 คน)
      ใบเดียวก็เอาให้จบก่อนเหอะ (4 คน)
      อย่าเลยน้อง เอาเวลาไปล้างจานดีกว่า (0 คน)
      เอาเวลาไปท่องยุโรปดีฝ่า ปีเดียวก็เที่ยวไม่หมดหรอก (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 5 คน

0.00%
     20.00%
     80.00%
     0.00%
     0.00%

คือว่า กำลังจะได้ทุนไปเรียน LL.M. ที่ UK ครับ
    แต่สนใจอยากเรียน M.A. (Political Science) ด้วย
    เห็นตารางเรียนของ LL.M. เป็น taught program (full time) แค่สัปดาห์ละ 2 วันเอง
    ก็เลยสงสัยว่า ถ้าเรียน 2 ใบพร้อมกันจะพอไหวไหม
    ใครพอมีประสบการณ์หรือคำแนะนำ รบกวนแบ่งปันหน่อยนะครับ
    ขอบคุณล่วงหน้า

ปล.โหวตขำๆ นะครับ

แก้ไขเมื่อ 28 เม.ย. 52 23:59:00

จากคุณ : blacknose - [ 28 เม.ย. 52 23:57:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com