Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ตอนนี้เครียดมาก####ไม่ได้เกียรตินิยม จะมีสิทธิได้ทุนerasmus mundus มั๊ยคะ (นิติศาสตร์)

เราถึงกับอึ้งไปเลยเพราะคะแนนก้ออยู่ในเกณฑ์ได้มาตลอด  พอปี4 คะแนนเทอมนี้กับเทอมที่แล้วมันต่ำมาก และฉุดคะแนนเฉลี่ยลงไป จนเหลือ 72% จาเดิมคะแนนเราอยู่ที่ 75-76%  
    นี่เรายังไม่กล้าบอกที่บ้านเลยหลังจากรู้เมื่อวานซืน
    ถ้าใครในนี้เรียนนิติ เหมือนกันก้อค้งทราบนะคะว่ามันสำคัญ
    เพื่อนๆก้อปลอบใจกันหมดว่า ไม่เป็นไร ทั้งๆที่เค้าก้อได้กันหมด

เราควรจะเรียนด้านนี้ต่อดีป่าวคะ  เราสนใจทุน erasmus แต่ไม่ใช่ law นะ  เป็น Social  ประมาณว่า human right practice

เราจะมีสิทธิได้ทุน หรือควรทำตัวยังไงบ้างคะ  ตอนนี้คิดอะไรไม่ออกเลยจริงๆ  ไม่กล้าพูดเรื่องนี้กับใครเลยเพราะกลัวจะร้องไห้......ให้คนอื่นเค้ารู้

รบกวนแนะนำด้วยค่ะ

จากคุณ : Parody - [ 29 เม.ย. 52 20:05:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com