Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เรียน ป.โทในอเมริกา ให้เกรดโหดไหมครับ ผมได้ทุนไปเรียน ป.โท

อยากทราบว่า University of Maryland, College Park ให้เกรดโหดไหม

และเขาให้เกรด A, B+, B ใช่ไหม
    ถ้าต่ำกว่า B ก็กลับบ้านได้เลยครับ

โดยเฉพาะ 3 วิชาแรก

ใครพอรู้หรือมีประสบการณ์ในมหาวิทยาลัยนี้ หรือที่อื่นก็ได้ครับ
    โหดกว่าจุฬาฯ ธรรมชาติ เชียงใหม่ ฯลฯ ไหมครับ???

จากคุณ : labrador - [ 30 เม.ย. 52 14:35:41 A:192.168.0.128 X:124.157.237.225 TicketID:212607 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com