Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

***..เรื่อง อีเบ อีกแล้ว ค่ะ ขอความเห้น และคำแนะนำ หน่อย..***

คือ แฟน เค้าเอาหลังคา เรือ ลงขาย ในอีเบ คือขายประจำ.. ที่นี้ มีคนมาบิด...คนที่ชนะ อยู่ เนวาดา.. แฟนเค้าก้ดีใจที่ขายได้..ก้รีบๆไปส่งไปรษณีย์... แต่ เค้า ลืม ทำ แท๊กซ์กิ้งนัมเบอร์ อ่ะ..พอ วันรุ่งขึ้น เค้าก้เข้าไป เช็ค ที่อยู่คนซื้อ จากเพเพาว์  ปรากฏว่าทางเพเพาว์ ขึ้นบอกว่า คนนี้ ที่อยู่ Unconfirmed...วันต่อมาคนซื้อส่งอีเมล์มาถามเลยว่า ส่งของยัง..แฟน ก้บอกส่งไปแล้ว เมื่อ 2 วันก่อน อ่ะ..และไปรษณีย์บอก ประมาณ 5-6 วันถึง ส่งจากเพ็นซิลวาเนีย...พอมาวันนี้ คนซื้อบอก ยังไม่ได้รับของ ค่ะ....ก็ครบ 7 วันแล้วที่ส่งไป....ของก็ราคา 140 เหรียญ... ที่นีทำไง ดี ค่ะ..คนซื้อ จะ โกงแบบเอาของไว้ แล้ว บอกยังไม่ได้รับ..ได้ หรือเปล่า ค่ะ... ขอบคุณ ค่ะ

จากคุณ : ข้ามฟ้ามาหารัก - [ 21 พ.ค. 52 09:33:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com