Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

มีใครเคยสั่งหนังสือจากศูนย์หนังสือจุฬาผ่านทางเว็บบ้างครับ

พอดีว่าต้องการหนังสือ เลยลองเลือกทางเว็บดู พอดูในเว็บ se-ed ราคาค่าส่งแพงไปหน่อย เลยไปดูที่ Chulabook พอเวลา checkout เค้าเขียนว่า shipping free อ่ะครับ เลยไม่มั่นใจว่าจริงหรือเปล่า ไม่แน่ใจว่า chulabook จะส่ง international หรือเปล่า  อีกอย่างเวลาจ่ายเงินตอน checkout ผมได้เลือกประเภทของบัตรเครดิตเฉยๆ ยังไม่ได้กรอกเลขบัตรหรืออะไรทั้งสิ้น เพราะมันไม่มีช่องให้กรอก หน้าเว็บก็ไปเองเลยครับ แล้วเขียนว่า ผมได้ทำการสั่งหนังสือเรียบร้อย แล้ว รวมทั้งส่งอีเมลล์ confirm order ด้วยครับ

ท่านได้มีประสบการณ์ช่วยเล่าให้ฟังหน่อยนะครับ
    กังวลมากๆเลย กลัวว่าจะมีบิลมาเก็บที่บ้าน
    ขอบคุณมากครับ

ปล. อยู่อเมริกานะครับ

จากคุณ : st.louis - [ 28 พ.ค. 52 07:10:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com