Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+++++ เวลาสมัครเรียนที่ยูต่างๆ เค้าดูซีเรียสเรื่องเราทำ Thesis มั้ยคะ+++++

ตอนนี้เราเรียนโท อยู่ค่ะ และเรียน แผน ข. (ทำการศึกษาอิสระ)
    ทีนี้คิดจะไปต่อเอก ที่เมืองนอก (USA UK )ไม่ทราบว่าคนที่เคยสมัครยูต่างๆ ทราบมั้ยคะว่าทางม. เค้าซีเรียสเรื่องที่ว่าเราทำ Thesis หรือ Independent Study ปล่าวคะ??
    ไม่งั้นจะได้ทำเรื่องเปลี่ยนแผน (เสีย 2,500)
    เห็นเพื่อน บอกว่า จริงๆ น่าจะเป็น SOP มากกว่าที่ให้น้ำหนัก
    ขอบคุณมากนะคะ

จากคุณ : ..Gals From Highbury.. - [ 29 พ.ค. 52 15:43:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com