Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

คุณเชื่อเรื่องการดูดวงแค่ไหนกันค่ะ?

เมื่อวานเพื่อนพาไปดูดวงจากหมอดูไพ่ยิปซีมาค่ะ คุณหมอดูบอกว่าปีนี้เรามีโชคไม่มากแต่ว่าปีหน้าจะได้จับเงินแสนเงินล้าน(แอบดีใจค่ะ) อะไรก็พอฟังและทำใจได้ แต่ไอ้ที่คุณหมอดูบอกว่า เราจะเป็นดวงอยู่คนเดียว อยู่คนเดียวแล้วจะรวย  ไม่มีคู่ มีความรักทีไรเป๊นต้องหัวใจเดาะทุกที เลยต้องหมั่นดื่มน้ำใบบัวบกเป็นประจำ  แต่ว่าเราไม่อยากอยู่โดดเดี่ยวเอกานี่ค่ะ อยากเป็นคนที่มีเจ้าของ (เจ้าของหัวใจค่ะ)   แล้วหนุ่มในฝันของเราก็เป็นหนุ่มผมทอง ตาน้ำข้าวซะด้วยสิ แต่ว่าไปแล้วเราก็หัวใจเดาะเพราะหนุ่มผมทองหลายครั้งแล้วเหมือนกันค่ะ คือว่าเป็นคนใจร้อน โมโหแล้วมีอะไรก็พูดๆให้จบ (นิสัยเสียส่วนตัวค่ะ) เช่นว่าเราเคยโมโหแฟนเก่าที่เป็นหนุ่มผมทอง ตาน้ำข้าว แล้วเราก็พูดว่า " Your Face Is Look Like My Sounteen (ส้น.....)" พร้อมกับทำท่าประกอบ (ความเสียนิสัยส่วนตัวโปรดอย่าลอกเลียนแบบค่ะ)    คุณๆว่าเราทำแบบนี้แล้วเราจะไม่มีคู่แบบที่หมอดูบอกไว้ไหมค่ะ

แล้วคุณเชื่อเรื่องการดูดวงแค่ไหนค่ะ เล่าประสปการณ์ดูดวงกันได้น่ะค่ะ

จากคุณ : hexe_lovely - [ 29 พ.ค. 52 23:15:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com