Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

หลังจาก อีเมลมาบอกให้ผมสร้างบล็อค ก็สร้างตามขอ..ดังนี้ขอรับ...ท่านหญิง ท่านชาย ตุ๊ด เกย์ ทุกท่าน

http://seamanfanclub.bloggang.com        

เพื่อน ๆ พ่อ แม่ พี่น้อง น้า อา ได้อีเมล บอกว่า ในเมื่อผม เพี้ยนจะเขียนเรื่องสารพัดเรื่อง ทั้งแรง และไม่แรง แล้วละก็ มันหายากนัก เวลาจะอ่าน บอกมาทาง เมล และ หน้าบอร์ดว่า ให้สร้างบล็อคซะ ผมก็สร้างซะ แหม กว่าจะหาย สงสัยได้ก็แย่เลย สงสัยผมทิ้งห่างจาก วงการออนไลน์ ไป on sea มากไป..เลยทำให้ไม่สามารถ เข้าถึงได้ แต่ก็สรางแล้วละครับ

ตามข้างต้น

ขอบคุณทุกท่านครับ ที่แวะมาทักทายกัน หลังไมค์ และ หน้าไมค์...

พระเจ้าคุ้มครอง..

กัปตันปีเตอร์ ...

จากคุณ : seamanfanclub - [ 31 พ.ค. 52 12:37:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com