Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

มีนักเรียนเทยอยู่ที่เมือง Laredo, Houston (clear lake)หรือ Beaumont ใน texas บ้างมั๊ยครับ

คนที่เคยอยู่ช่วยแนะนำด้วยนะครับว่าแต่ละเมืองมี ชัวิตความเป็นอยู่อย่างไร
    เมืองใหญ่มั๊ย มีคนอยู่อาศัยพลุกพล่านหรือไม่ และ ค่าคงชีพเป็นอย่างไร
    มีงาน part time ให้ทำเยอะมั๊ย?

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : tao - [ 1 มิ.ย. 52 18:44:15 A:125.27.59.216 X: TicketID:208522 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com