Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ขอความช่วยเหลือปรึกษา เรื่อง ครอส เรียน Real estate หน่อย ครับ

พอดีผม อยาก จะ ถาม ความคิดเห็น  เพื่อนพี่ๆๆ ใน ห้องนี้อะครับ
    ว่าถ้า ผมได้ offer ระหว่าง KTH (sweden)
    Heriot Watt -Scotland , Salford,Northumbia ,Reading,Nottingham-trent,sheffield ไป เรียน ที่ไหน ดีอะคราบ ที่ผมดู คือ ที่อื่น มี RICS รับรอง หมด ยกเว้น KTH คือ อยาก ทราบว่าองค์กร นี้ มี ผล ต่อการทำงาน เหรอไม่ยังไงอะครับ    ตอนนี้ผมสับสนในชีวิตไม่รู้ว่าจะไปเรียนที่ไหน เรื่อ งreal estate มันไม่มีการจัดอันดับด้วยอะคราบ   ตอนแรก เห็นสวีเดน เท่ดี อินทีเรีย เค้า สวย แต่ ดู ข้อมูลไปมาทำไมแถบสแกนดิเนเวียไม่มีอะไรรับรองเลย งง 555      

ช่วยเสนอความคิดเห็นให้ ผม ด้ว ยเถอะ ครับ งง ไป หมด แล้ว ตอนนี้ ครับ ตัดสินใจไม่ถูกจริงๆๆ

ขอบคุณ สำหรับทุกความเห็นนะครับ

จากคุณ : Fulong - [ 2 มิ.ย. 52 23:06:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com