Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

สืบเนื่องจาก กระทู้ข้างล่างรักออนไลน์ (ขออนุญาตนะคะ)

เห็นพูดถึงกันบ่อยๆว่า เข้าไปแชต เว็บนั้นเว็บนี้
    ไม่ว่าจุดประสงค์ จะฝึกภาษา หรือว่า หาคู่ หาเพื่อน ก็ตามแต่
    ถามค่ะ ที่คุณๆทั้งหลาย แชต กันอยู่ปัจจุบันเนี่ยเล่นเว็บไหน
    เล่นห้องไหน กันบ้างค่ะ
    เราอยากฝึกภาษาค่ะ ไม่ทราบพอแนะนำได้ไหม
    อ้อ ตอนนี้เพื่อนต่างชาติอยู่ประเทศอะไรกันบ้าง
    มีประสบการณ์ ดี และ ไม่ดี กับการแชตคุยกับเพื่อนประเทศอื่นๆ
    กันบ้างไหมค่ะ

รบกวนแชร์ เว็บกันหน่อยเร็วววว!
    จะได้เล่นกะเขามั่ง อิอิ
    ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : สวยถึกและบึกบึน - [ 9 มิ.ย. 52 18:47:48 A:202.149.25.236 X: TicketID:152321 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com