Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

++WORK PERMIT ที่ได้รับจากเรียนจบมหาวิทยาลัย ในUSA++

ค่ะตามหัวข้อเลยค่ะ
    มันมีกฎเกณฑ์ อะไรยังงัยบ้างคะตอนนี้ ไครู้อะไรละเอียดหรือไม่ละเอียดบอกกันได้เลยค่ะ
    คือตอนนี้เรียนอยู่ในมหาลัยในเมกามาได้เทอมหนึ่งแล้วค่ะ ไอ้เราก้อตัวคนเดียวที่เรียนอยู่ก้อไม่ค่อยมีเด็กinternational T_T ญาติพี่น้องก็ไม่มีความรู้ก็เพียงเล็กน้อยย ขอรายละเอียดหน่อยนะคะ จะได้เตรียมตัวตั้งแต่เนิ่นๆ
    ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : umama - [ 23 มิ.ย. 52 11:15:31 A:68.5.19.112 X: TicketID:189665 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com