Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

จะไปรับผู้โดยสารขาเข้า ที่สุวรรณภูมิ..รับตรงไหนดีครับ

คืออยู่ต่างจังหวัดนะครับ  ไม่เคยไปสุวรรณภูมิเลย

จะไปรับญาติที่มาจากเมกา...เครื่องมาถึงประมาณก่อนเที่ยง

อ่านๆ หาข้อมูลดู  

เห็นเขาบอกว่าผู้โดยสารออกมาจากชั้นสอง แต่ให้ไปรับที่ชั้นสาม  แต่งงอ่ะครับ

แล้วมาจากเมกา ต้องตรวจอะไรต่ออะไร นานประมาณเท่าไหร่ถึงจะเสร็จสิ้น จนผู้โดยสารออกมาพบตรงจุดนัดพบได้ หลังจากที่เครื่องลงแล้วครับ

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : This is a book - [ 23 มิ.ย. 52 13:46:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com