Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เดินทางไปอเมริกาช่วงเดือน กรกฎาคมที่จะถึงนี้ กับ ปัญหาไข้หวัด

สวัสดีค่ะ อยากทราบว่า ถ้าอยากเดินทางไปเที่ยวช่วงเดือนกรกฎาคมนี้ ทางอเมริกาตะวันตก ซานฟราน แอลเอ ลาสเวกัส แอริโซนา จะมีความเสี่ยงเรื่องไข้หวัดที่กำลังระบาดอยู่มากไหมคะ แต่อยากไปมาก เพราะแพลนไว้ตั้งนานแล้ว แต่ไม่ได้ไปซักที วีซ่า ก็ใกล้จะหมดอายุแล้ว แล้วถ้าต้องไปได้ ต้องเตรียมผ้าปิดจมูกกันหวัดไหมคะ ใจหนึ่งก็อยากเที่ยว ใจหนึ่งลึกลึก ก็กลัว ใจหนึ่งก็คิดว่า คนเราถึงที่ตาย อยู่ไหนก็ตายอยู่ดี ขอช่วยแสดงความเห็นหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : lannarose - [ วันต่อต้านยาเสพติดโลก 16:15:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com