Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Formed Recommendation VS. Electronic Recommendation

เนื่องจากผมจะไปเรียนภาษาก่อนยื่นต่อโทอะครับ ผมเลยต้องเตรียมทุกอย่างไปให้พร้อมเลย รวมถึง recommendation ด้วยครับ ทีนี้หลายยูที่ผมดูเค้ามีทั้งแบบ Formed และ Electronic เลยสงสัยว่ามันจะเหมือนกันมั้ยครับ คือที่เค้าส่งเป็น Electronic มาจะเป็นเหมือนกับ Formed ที่ปริ๊นท์ออกมาแล้วเขียนมั้ยครับ แล้วเค้าให้ความสำคัญเท่ากันรึเปล่า เพราะสำหรับผม ผมคิดว่าแบบ Formed สะดวกกว่า จะได้พกไปทีเดียว ไม่ต้องโทรมาคุยกะอาจารย์ว่าจะต้องทำอย่างโน้นอย่างนี้ แล้วต้องคอยตามว่าอาจารย์ได้ส่งไปแล้วหรือเปล่า รบกวนผู้รู้หน่อยครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : nongtapat - [ 29 มิ.ย. 52 11:47:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com