Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ขอรบกวนด้วยค่ะ ซื้อ Textbook เวบไหนกันบ้างคะ ที่ราคาถูก และส่งไว และมีตัวเลือกมาก

ตอนนี้เรียนซัมเมอร์อยู่ค่ะ พอดีสั่งจาก แอมะซอน แล้วได้แบบ Loose leaf (เหมือนตัวฮาร์ดคัฟเวอร์เลยค่ะ เพียงแต่มันไม่เย็บเล่มมาให้ และไม่มีสันเท่านั้น เรามาหาแฟ้มใส่เอา) มา ราคาถูกกว่าประมาณ ๓ เท่า เลยสนใจอยากได้อีก เพราะเทอมฟอลเรียนหลายตัวค่ะ อยากประหยัดตังค์

คือ รบกวนถามพี่ๆ น้องๆ ว่า ซื้อหนังสือเรียนเวบไหน กันบ้างคะ นอกจาก Amazon ที่ราคาถูก ส่งไว ตัวเลือกมาก และน่าเชื่อถือค่ะ ที่ใช้เป็นประจำ ที่พอจะแนะนำได้บ้างคะ

มีอีกคำถามนึงค่ะ พอดีรู้จักเวบนึงจากเวบของวิทยาลัย แล้วเค้ามีอีเทกซ์บุค แล้วมันเหมือนหนังสือเรียนธรรมดาไหมคะ หนูชอบอ่านเป็นเล่มๆ มากกว่าอ่านจากหน้าจออ่ะค่ะ   ถูกกว่า Amazon มาก แต่กลัวว่ามันจะไม่มาเป็นเล่มๆน่ะค่ะ

ตอนนี้เรียนบริหารค่ะ

ขอขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : Bannorker - [ 1 ก.ค. 52 20:17:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com