Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปเที่ยว OUTLET กันค่ะ AMI Premium Outlet (มือใหม่หัดโพสค่ะ) vote  

วันนี้เปิดวันแรกน่ะคะ ไปสำรวจมา คนเยอะมากมาย สถานที่ค่อนข้างกว้างเลยทีเดียว หลายๆคนคงจะเห็นจากข่าวแล้ว

ที่มาชวนเพื่อนๆไป เพราะว่า มีร้านอาหารไทยไปเปิดที่นั่นด้วยค่ะ
    เป็นร้านที่รู้จักกันดีเลยหละคะ "แก้วใจ"

วันพรุ่งนี้แคทจะไปอีก จะเก็บภาพมาฝากนะคะ

ปล.ยังไม่ได้เป็นสมาชิกเลย โพสรูปไม่ได้ง่ะ แง้ๆ

จากคุณ : แคทลียา
เขียนเมื่อ : วันเข้าพรรษา 21:09:53 A:114.17.144.221 X: TicketID:211894

[ต้องการแตกประเด็นจากกระทู้เดิมคลิกที่นี่] [กติกามารยาท] [Help & FAQ] 

ความคิดเห็น :
  PANTIP Toys
จัดรูปแบบ :
ไฟล์ประกอบ :
  Help
ชื่อ :

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com