Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แม่ๆคะ อยากรู้เรื่อง ขวดนมค่ะ  

ลูกสาว กินนมแม่มาตลอดตั้งแต่คลอด จนบัดนี้ ขวบสามเดือนแล้ว  เธอก็ยังไม่ยอกพรากจากอกแม่มันเลยค่ะ  เรื่องคล้อย เรื่องย้อย เนี่ย  ไม่ต้องมาถามเลยค่ะ  หันหน้าเข้าพึ่งพระธรรมแล้วค่ะ 55  

เรื่องของเรื่องคือ  เธอไม่ยอมกินนมขวด นมวัว หรืออื่นๆใดเลย  ไม่รู้จะจงรักภักดีกับนมแม่ไปถึงไหน  แล้วข้าวก็กินเหมือนแมวดม แล้วจะโตกับเขามั้ยคะเนี่ย  

ที่นี่ มีขวดนมและจุกนม ที่เลียนแบบเต้านมแม่ไหมคะ 55 เผื่อจะหลอกล่อเธอได้ ตอนง่วงๆอาจจะหลับหูหลับตาดูดไป  ห่วงกลัวว่าจะตัวเหมือนเขียดน้อยน่ะค่ะ   มีเวบแนะนำไหมคะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Mnki
เขียนเมื่อ : 9 ส.ค. 52 19:13:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com