Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

U in London ช่วยตอบด้วยค่า  

สอบถามหน่อยค่า

เรากำลังหาข้อมูลเรียนต่อ ป โท ที่อังกฤษแถวๆๆ ลอนดอนค่ะ
ยูที่สนใจตอนนี้
1. Brunel
2. Kingston
3. South Bank
4. London Met

เพื่อนๆพี่ๆ ช่วย rank ยู 4 ยูนี้ได้มั้ยคะ ว่า business พวก finance Mkt เค้าดีมั้ย ที่ไหนโอเค แหะแหะ เกรด 2.5 เองเจ้าค่า ไม่รุ้ว่าเค้า เหนบางที่อย่าง Kingston Brunel เค้า require 2.8 แต่ไม่แน่ใจว่า ไปเรียน Pre-MBA แล้วจะเข้ายูเค้าได้รึป่าว
Brunel เห็นว่าดัง Engineer ไม่รู้ว่า Business ดีมั้ยค่ะ
South Bank, London Met เห็นอยู่ที่เมืองเลย แต่ไม่รู้ว่าด้าน Business เค้ายังไงค่ะ แนะนำด้วยนะคะ

จากคุณ : JaNE-KaTiP_ZiMBao
เขียนเมื่อ : 21 ส.ค. 52 10:24:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com