Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนช่วยแนะนำที่เรียนภาษาใน NewYork ด้วยครับ  

กะว่าจะไปปลายปีนี้ อยากไปอยู่ให้นานที่สุดเพราะแฟนอยู่ที่นั่น (ที่พักอยู่ควีน) คงไปพักกับแฟนครับ

อยากให้พี่ๆช่วยแนะนำที่เรียนภาษาที่ดีๆหน่อยครับ แฟนไปถามมาให้ว่า Hunter นี่ดี แต่อาจจะแพงหน่อย หรือ Laguadia ไม่รู้พวกนี้เค้ารับสอนภาษาก่อนหรือเปล่า ใครทราบรบกวนแชร์ให้ฟังด้วยครับ

จริงๆอยากได้ไม่แพงมาก เพราะจะได้เซฟเงิน กะว่าจะอยู่ให้ได้ซักปีสองปีครับ ถ้ามีโอกาสก็อยากจะเข้าเรียนพวก college ให้ได้ใบประกาศมาซักใบ

ใครมีอะไรดีๆก็ช่วยแนะนำผมด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

ปล.แฟนเคยไปลงคอร์สเรียนที่ Zoni บอกเป็นครูสเปน พูดอังกฤษยังไม่ชัดเลย แล้วยังมาสอนอีก แฟนเรียนครั้งเดียวเลยเลิกครับ ไม่รู้ที่อื่นๆจะเป็นอย่างนี้หรือเปล่า

จากคุณ : Mr.Cashflow
เขียนเมื่อ : 26 ส.ค. 52 16:53:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com