Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปสัมภาษณ์วีซ่าท่องเที่ยวเมกามาเมื่อเช้าค่ะ  

ไปสัมภาษณ์วีซ่ามาเมื่อเช้า ผ่านแล้วค่ะ ต้องขอขอบคุณข้อมูลจากทุกท่านใน pantip ด้วยนะคะ

คนไปสัมภาษณ์เยอะมากเลยค่ะ ตื่นเต้นมาก แต่ก็พยายามทำให้ดีที่สุดค่ะ อาจเป็นโชคดีด้วยที่ได้สัมภาษณ์ช่อง 11 เจ้าหน้าที่ใจดีค่ะ จะเป็นกำลังใจสำหรับคนที่กำลังจะไปสัมภาษณ์นะคะ ขอให้เตรียมความพร้อมทั้งเรื่องเอกสารไว้ แล้วความมั่นใจในการสอบผ่านสัมภาษณ์วีซ่าก็จะมาเองค่ะ

ขอบคุณค่ะ :)

จากคุณ : BB
เขียนเมื่อ : 27 ส.ค. 52 11:21:57 A:124.120.186.245 X: TicketID:220942

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com