Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

twitter นี่ทำไมถึงฮิตคะ (ขอถามห้องนี้นะ)  

คือ มีเพื่อนอยู่อเมริกาหลายคนอยู่ที่เล่น twitter กันตลอด แล้วมาแนะนำให้เล่นอ่ะค่ะ คือ ก็งงๆอ่ะว่ามันสนุกตรงไหน แล้วเค้าเอาเวลาที่ไหนมาเล่นกัน ทั้ง twitter ทั้ง facebook ทั้งอื่นๆจิปาถะค่ะ ไหนจะ load รูป ไหนจะไป comment คนอื่น

ส่วนตัวคือพยายามทำอย่างงั้นบ้างมี account แทบทุกที่เลยแต่ไม่รู้จะ update อะไรลงไปดี ...11.24 ไปอึ... 12.48 นอน ...13.10 เปลี่ยนผ้าอ้อมลูก...

สงสัยว่าแล้วคนที่มาตามอ่านนั้นได้อะไรคะ คนอื่นๆเป็นไงกันบ้างอ่ะคะ ชอบไหมคะ อยากรู้ค่ะ

จากคุณ : superkoy
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 52 21:26:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com