Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครเคยเที่ยวเมือง TUNIS ไหมคะ  

เจอรูปภาพในเนตค่ะ เห็นประเทศเค้าสวย น่าเที่ยว
(ไม่รู้ว่าจริงๆจะเป็นแบบนั้นไหม)

ขอถามดังนี้ค่ะ
1. Back Pack กับซื้อทัวร์อันไหนจะดีกว่าคะ (ส่วนใหญ่เรา Back Pack ถ้าคำนวณแล้วถูกกว่า)
2. ต้องมีวีซ่าไหมค่ะ
3. ลองดูตั๋วหน้าเวบคร่าวๆ QR26,005 EK32,005 (ยังไม่ได้ถามเอเจนซี่ค่ะ) มีสายการบินอื่นอีกไหมค่ะ (ที่ถูกกว่านี้)
4. คนพื้นเมืองน่ากลัวไหมคะ เห็นประเทศสวยๆ เป็นเมืองศิลปะ คงไม่น่ากลัวเหมือนอินเดียน่ะ
5. ค่าที่พัก 3-4 ดาวประมาณเท่าไรคะ
6. มีช่วงไหนน่าเที่ยวบ้างคะ ต้องไปภายในปีนี้ค่ะ (วันลาพักร้อนเหลือสิบกว่าวัน ^_^)

ตอนนี้ตัดสินใจอยู่ 4 ที่ค่ะมีบาหลี, เนปาล, ตูนีเซีย, ตุรกี
ถ้าตัดสนใจไม่ได้อาจจบที่บาหลีเพราะถูกสุด เหอๆๆๆ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Keep Discovering
เขียนเมื่อ : 12 ก.ย. 52 20:21:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com