Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นั่งการบินไทยไปอังกฤษ เอากระเป๋าไป 3 ใบได้หรือไม่คะ?{แตกประเด็นจาก H8366178}  

จากกระทู้เดิมค่ะ ถามใหม่ว่า ถ้านั่งการบินไทย ตรงจากไทยไปลอนดอนเนี่ย
เอากระเป๋าไป 3 ใบ ได้หรือไม่คะ?
โดยไม่คำนึงถึงน้ำหนักนะคะ คือใบละไม่เกิน 32 แน่ๆ
อยากทราบว่าจำกัดจำนวนกระเป๋าหรือไม่คะ?
เพราะตอนนี้เราจะโหลดขึ้นเครื่องไป 3 ใบ แต่ไปอ่านจากลิ้งนี้
http://www.pantown.com/board.php?id=11140&area=1&name=board3&topic=53&action=view
ว่าคนนึงห้ามเกิน 2 ใบเลยนอยมากๆ

รบกวนผู้รู้หน่อยนะคะ
ขอบคุณมากๆค่ะ

จากคุณ : ไม่อยากไป
เขียนเมื่อ : 27 ก.ย. 52 02:24:14 A:58.9.140.208 X: TicketID:228567

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com