Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถาม.....ใครสมัครกรีนการ์ดลอตโต DV-2011 วันนี้บ้างคะ  

ขอถามเพื่อนๆ   ผู้ร่วมอุดมการณ์อันแรงกล้า  คริๆๆ  ว่าใครสมัครกรีนการ์ดลอตโตในวันนี้ที่เป็นวันแรกบ้างคะ  แบ่บว่าอยากจะเอาฤกษ์เอาชัย  สมัครวันนี้ซะหน่อย  แต่กลายเป็นหาแบบฟอร์มไม่ถูกซะงั้น  (สงสัยวันนี้คงไม่ได้สมัครซะแล้ว)

คือลองเข้าแล้ว  มันสมัครไม่ได้นะคะ  ไม่รู้ว่า  ลิงค์ไหน  เพราะมันมีแบบฟอร์มคำอธิบายแบบ  PDF  นะคะ   แต่ไม่เห็นมีแบบฟอร์มให้สมัครกรอก  On line เลยคะ  ก็ไม่เลยไม่แน่ใจว่าเราเข้าถูกลิงค์หรือเปล่า   เราก็เข้าลิงค์นี้นะคะ   http://www.dvlottery.state.gov/

ก็เลยไม่แน่ใจว่ายังไงนะคะ     รบกวนเพื่อนๆ หรือผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยคะ  ว่าเราเข้าถูกหรือเปล่า  หรือขั้นตอนต้องไปคลิกตรงไหนต่อไปคะ

ขอบคุณคะ

จากคุณ : very_berry
เขียนเมื่อ : 2 ต.ค. 52 15:33:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com