Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตั๋วเครื่องบินไปอเมริกาคนเดียวราคาเท่าไหร่คะ?  

คือขวัญวางแผนไว้ว่า จะไปรัฐแมร์ริแลนด์คนเดียวเพื่อไปหาแม่ค่ะ
ที่ไปคนเดียวไม่ใช่อะไรหรอกค่ะเพราะพ่อบอกจะพาไปหลายครั้งแล้ว
ก็ไม่เคยพาไปสักที จนตอนนี้เริ่มทนไม่ไหว ไปเองคนเดียวซะเลย
เก็บเงินเอง ไปเที่ยวเอง เดี๋ยวค่อยให้แม่ไปรับที่สนามบินก็ได้
คือขวัญแค่อยากถามน่ะค่ะ ว่าตั๋วเครื่องบินสำหรับเด็กนักเรียน ม.ต้นเนี่ย
เท่าไหร่เหรอคะ 30,000-50,000 รึเปล่าแต่ขอแบบราราชัดๆเลยนะคะอิอิ

แค่นี้แหละค่ะที่อยากถามเรื่องวีซ่าพ่อเขาคงจัดให้ได้

อย่าหาว่าขวัญปันยาอ่อนเลยนะคะ ฮา
แต่ขวัญทนไม่ไหวแล้วที่จะต้องรอ...รอ...รอ อยู่อย่างนี้
ถึงเพื่อนๆไม่เห็นด้วยก็ไม่เป็นไรแต่ว่าช่วยตอบคำถามข้างบนด้วยหน่อย
จะขอบคุณมากๆค่ะ เพราะพ่อขวัญเองก็ไม่ได้ว่าอะไร
จะไปก็ไปได้เพราะยังไงแม่เขาก็ไปรับที่สนามบินอยู่แล้ว
มันเลยไม่มีปัญหาอะไรกับอีแค่นั่งเครื่องบินคนเดียว
แต่มันติดอยู่ที่ค่าใช้จ่ายกับเรื่องการขอวีซ่าเนี่ยแหละ แหะๆ
แต่เรื่องการขอวีซ่ายังไม่เป็นไรหรอก(มั้ง)คะ
ตอนนี้เรื่องเงินยังเอาไม่รอดเลย เลยมาขอความช่วยเหลือจากทุกๆคนน่ะค่ะ
หรือจะให้คำแนะนำอะไรด้วยก็จะขอขอบคุณมากๆนะคะ

จากคุณ : nangfahtalae
เขียนเมื่อ : 13 ต.ค. 52 11:07:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com