Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โมมิจิ...แถวไหนสวยๆบ้างคะ  

ย่างเข้าใบไม้ร่วงแล้ว  ใบไม้แถวบ้านเริ่มๆเป็นสีแดงแล้วค่ะ อันที่จริงแถวบ้านก็ภูเขาเยอะแยะค่ะ  แต่มันไม่ใช่แหล่งท่องเที่ยวมีชื่อเสียง ที่พัก ที่เที่ยวอาจจะไม่สะดวกเท่าไหร่  

ปีนี้อยากจะออกเที่ยวบ้าง  ใครเคยไปเที่ยวที่ไหนแล้วประทับใจ สนุก เล่าสู่กันฟังหน่อยค่ะ ออนเซ็นก็อยากไป แอบอายนิดนุงค่ะ อิอิ  กะว่าหลับหูหลับตาเข้าข้างใน คงไม่มีใครมองหรอกน่า  เพราะไม่งั้นที่เที่ยวหน้าหนาวก็คงเหลือตัวเลือกน้อยน่ะค่ะ

จากคุณ : Mnki
เขียนเมื่อ : 13 ต.ค. 52 20:35:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com