Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สวัสดีค่ะ...มีภาพบรรยากาศมีทติ้งเล็กๆ ของสมาชิกแอทเจแปนมาฝากค่ะ  

มีทติ้งจัดขึ้นสดๆร้อนๆ เมื่อบ่ายวันนี้เองค่ะ  สถานที่จัดคือ สวนคะไซรินไคโคเอน (Kasai Rinkai Park)

งานนี้เรารับหน้าที่เป็นช่างภาพให้เพื่อนๆตลอดงานค่ะ  ภาพก็พอดูได้ จึงขออนุญาตเพื่อนๆที่ไปงานวันนี้ นำภาพบรรยากาศมาแบ่งๆกันชมค่ะ

งานมีทติ้งที่สวนคะไซนี้จัดขึ้นโดยกลุ่มแม่บ้าน(ซะเป็นส่วนใหญ่)  แต่สมาชิกที่ไม่ใช่แม่บ้าน (พ่อบ้าน นักเรียน นักศึกษา คนทำงาน) ก็มีไปร่วมงานนะคะ...แหะแหะ  แต่ประปราย    งานนี้รู้สึกว่าจะเป็นครั้งที่สามแล้ว  คนที่เคยไปร่วมเป็นประจำก็ได้รับความสนุกสนานกันไป  ก็เลยถือโอกาสเอาภาพมาฝากเผื่อเพื่อนๆที่ไม่ได้ไป  ไปไม่ได้  อยากไปแต่ไม่รู้รายละเอียด อยากไปแต่ไกลมาก  ไม่อยากไปแต่อยากรู้เรื่องด้วย  อื่นๆ อีกมากมาย  

ขอใช้เป็นกระทู้พูดคุย ทักทาย  ฝากคำถาม ฝากความคิดถึง ทวงหนี้ หรือจะแซว ใครแอ๊บ ใครแบ๊ว ใครอวบขึ้น ใครผอมลง  ได้หมดค่ะ

ปล.เพื่อนๆที่ถ่ายภาพไว้  เอามาแจมได้เลยนะคะ

เชิญค่ะ

จากคุณ : tukuta
เขียนเมื่อ : 18 ต.ค. 52 19:54:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com