Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามเพื่อนๆนักเรียนและพี่ๆครับ แต่ละวีคใช้ตังค์กันมากน้อยแค่ไหนครับ  

หวัดดีครับ แนะนำตัวไปแล้วครั้งหนึ่ง

ดึกนี้อยากแชร์การใช้ตังค์กันหน่อยครับ

แต่ละสัปดาห์แต่ละวีคใช้ตังค์กันแค่ไหนอะคับ

ของผมปั่นจักรยานไปโรงเรียน

กินน้ำก๊อก ซื้อน้ำผลไม้ ซื้อผัก ซื้อไข่ ซื้อหมู ซื้อขนม

ตกๆแล้ว ก็ประมาณ พันเยนได้ครับ

แต่ช่วงแรกๆ จ่ายบานเลยครับ

ผมเพ่่ิงมาอยู่ได้ไม่นาน

ยังไงหากเพื่อนๆ พี่ๆมีคำแนะนำ ก็รบกนด้วยครับ

จากคุณ : เถียร
เขียนเมื่อ : 25 ต.ค. 52 23:17:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com