Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าRegister GMAT Testไปแล้ว แล้วจะเข้าไปเลือกมหาลัย5มหาลัยที่จะส่งคะแนน เข้าที่Linkไหนครับ?  

คือ ผมสมัครสอบGMATเอาไว้หนะครับ

แล้ว ตอนแรกผมไม่ได้กรอกรายชื่อมหาลัย5มหาลัยที่จะส่งคะแนนไปเพราะคิดว่า ถ้าเราส่งคะแนนไปให้มหาลัยแล้วเขาจะไม่รับคะแนนอีก(คิดว่าอาจจะต้องสอบ2ครั้งหนะครับ)

ทีนี้มีคนบอกผมว่าส่งคะแนนไปมหาลัยมากกว่า1ครั้งได้
ผมเลยเปลี่ยนใจจะกลับมากรอกรายชื่อมหาลัย5ที่ที่จะส่งคะแนนหนะครับ

แต่หาLinkมันไม่เจอ  ไม่ทราบว่ามีสมาชิกท่านใดทราบบ้างไหมครับว่าเข้าที่Linkไหนครับ  ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : ike38
เขียนเมื่อ : 26 ต.ค. 52 09:49:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com